Học Fresher Tester - 09/03/2015

Nơi thông báo các khóa học Tester cơ bản dành cho người mới bắt đầu.
Forum rules
Nơi thông báo các khóa học Tester cơ bản dành cho người mới bắt đầu.
Post Reply
tvn
Admin

Học Fresher Tester - 09/03/2015

Post by tvn »

Chào cả nhà,

Xin thông báo Lịch Khai Giảng Khóa Fresher Tester mới (FK09) là ngày 09/03/2015, chi tiết vui lòng tham khảo ở đây Học Tester

Còn đây là nội dung khóa học Fresher Tester

Vui lòng tham khảo thêm lợi ích khoá học Tester ở đây nhé.

ngocle1101
Hoc Tester

Re: Học Fresher Tester - 09/03/2015

Post by ngocle1101 »

Cho em hỏi sv năm 3 CNTT mà code ko tốt có thể học khóa này ko ạ và học xong chắc chưa thể đi làm được vì đang học trong trường, vậy thì khi ra trường em ko biết còn nhớ kiến thức đó khi đi làm ko ạ, có nên học lúc này ko admin? Cám ơn ad

tvn
Admin

Post by tvn »

Cám ơn em đã quan tâm và tin tưởng vào khoá học Fresher Tester do TestingVN tổ chức.

Theo anh thì SV năm 3 tham gia lớp này cũng tốt. Em không thể đi làm fulltime sau khi học xong, nhưng có thể xin được việc theo dạng cộng tác viên hoặc bán thời gian (loại hình này hiện tại chưa phổ biến). Và ít nhất anh thấy lợi ích lớn nhất của khoá học này là giúp em xác định con đường sự nghiệp của mình sớm => có đầu tư sớm sau này ắt sẽ thành công hơn. Thứ hai, kiến thức học được từ lớp Tester này giúp em học và làm tốt các bài tập cũng như các môn học liên quan ở trường. Giúp em tự tin trình bày về chủ đề liên quan đến test.

Vì trên lớp chủ yếu là chia sẻ kiến thức và kinh nghiệm chứ không phải bắt em học thuộc lòng cái gì đó. Do vậy, kiến thức này sẽ ít có khả năng "quên". Chỉ có điều em phải rèn luyện, làm việc (trong các đồ án, và tìm hiểu thêm về testing) thường xuyên với nó thì em sẽ nâng cao kiến thức và kinh nghiệm của em hơn. Tóm lại, em phải sử dụng, mài giũa và gia tăng kiến thức thì nó giúp em có thêm kinh nghiệm thực tế. Nếu không thì kiến thức và kinh nghiệm này sẽ ngày càng mai một.

BeCun
Hoc Tester

Post by BeCun »

Giờ em bị lỡ khoá rồi nên có thể cho em hỏi khi nào mình có khoá mới không anh?
Và cho em hỏi cách đăng kí khoá học nha. Cám ơn anh.

tvn
Admin

Post by tvn »

Giữa tháng 5 mới có khoá mới nha em. Cám ơn em đã quan tâm đến khoá học này.

meji
Hoc Tester

Post by meji »

tvn wrote:Giữa tháng 5 mới có khoá mới nha em. Cám ơn em đã quan tâm đến khoá học này.
Em bị lỡ khoá tháng 3 1 tuần rồi có học được ko anh. Tại đợi khoá tháng 5 thì lâu quá

tvn
Admin

Post by tvn »

meji wrote:
tvn wrote:Giữa tháng 5 mới có khoá mới nha em. Cám ơn em đã quan tâm đến khoá học này.
Em bị lỡ khoá tháng 3 1 tuần rồi có học được ko anh. Tại đợi khoá tháng 5 thì lâu quá
Hi Meji, sorry em vì hiện tại số học viên đã đủ rồi, 25 bạn học, nên em không thể tham gia được nữa nha. Em vui lòng chờ khóa tiếp theo nha.

Trong thời gian chờ, em có thể tham khảo tài liệu ở đây nhé tự học tester.
Cám ơn.

meji
Hoc Tester

Post by meji »

tvn wrote:
meji wrote:
Hi Meji, sorry em vì hiện tại số học viên đã đủ rồi, 25 bạn học, nên em không thể tham gia được nữa nha. Em vui lòng chờ khóa tiếp theo nha.

Trong thời gian chờ, em có thể tham khảo tài liệu ở đây nhé tự học tester.
Cám ơn.
cảm ơn anh. Anh có thể hướng dẫn em đăng ký slot cho khoá tháng 5 trc luôn đc ko. :)

tvn
Admin

Post by tvn »

Em vào xem topic này và đăng ký theo link trong bài viết nhé. Thanks. học fresher tester

Post Reply

Return to “Fresher Tester”