Download selenium testing tool • testingvn.com

Thông báo về việc đăng ký mới thành viên: Sau khi đăng ký thành viên xong, các bạn vui lòng Thông báo cho Quản Trị Viên theo link này
để Quản Trị Viên sẽ kích hoạt tài khoản cho các bạn nhé. Xin lỗi vì sự bất tiện này.

Download selenium testing tool

Link download và hướng dẫn cài đặt công cụ kiểm thử giao diện, chức năng Selenium.

Download selenium testing tool

Postby tvn » Sat 08 Sep, 2012 11:29 am

What is Selenium?

Selenium automates browsers. That's it. What you do with that power is entirely up to you. Primarily it is for automating web applications for testing purposes, but is certainly not limited to just that. Boring web-based administration tasks can (and should!) also be automated as well.

Selenium has the support of some of the largest browser vendors who have taken (or are taking) steps to make Selenium a native part of their browser. It is also the core technology in countless other browser automation tools, APIs and frameworks.

Các bạn download Selenium theo các link bên dưới nha

tvn

Re: Download selenium testing tool

Postby nguyenngoctumi » Mon 12 Sep, 2016 6:10 pm

mình muốn tìm gói selenium-java-2.53.0 tvn có thể giúp đỡ mình tìm gói đó được không vậy ?
nguyenngoctumi

Postby tvn » Mon 12 Sep, 2016 11:12 pm

nguyenngoctumi wrote:mình muốn tìm gói selenium-java-2.53.0 tvn có thể giúp đỡ mình tìm gói đó được không vậy ?

Mọi thứ bạn cần đều có ở đây nhé, tuỳ bạn cần gói nào, chạy trên nền windows, nền linux (maxOS),... thì có ở đây hết nhé

http://selenium-release.storage.googlea ... path=2.53/

Image
tvn

Postby nguyenngoctumi » Tue 13 Sep, 2016 9:43 am

tvn wrote:
nguyenngoctumi wrote:mình muốn tìm gói selenium-java-2.53.0 tvn có thể giúp đỡ mình tìm gói đó được không vậy ?

Mọi thứ bạn cần đều có ở đây nhé, tuỳ bạn cần gói nào, chạy trên nền windows, nền linux (maxOS),... thì có ở đây hết nhé

http://selenium-release.storage.googlea ... path=2.53/

Image

Cảm ơn ad nhiều lắm !! Mình tìm mãi không ra link down về :(
nguyenngoctumi

Return to Hướng Dẫn Cài Đặt Selenium