Luyện Thi ISTQB Hiệu Quả Nhất!

Chuyên đề thảo luận các vấn đề liên quan đến ISTQB Certificate.
(ISTQB = International Software Testing Qualifications Board)
Forum rules
Trong chuyên đề này, các bạn chỉ thảo luận các vấn đề liên quan đến ISTQB Certificate.
Post Reply
tvn
Admin

Luyện Thi ISTQB Hiệu Quả Nhất!

Post by tvn »

Bạn đang tìm nơi luyện thi istqb? Bạn muốn thi lấy chứng istqb mới nhất? Hay bạn muốn học istqb để có được kiến thức để áp dụng cho công việc hiện tại và kiếm một công việc tốt hơn trong tương lai? Nói cách khác là bạn muốn thăng tiến trong công việc tester?

Dù là lý do gì đi nữa thì bạn cũng đang quan tâm đến chứng chỉ ISTQB. Vậy bạn cần chứng chỉ hay cần kiến thức?

Nhiều bạn gọi điện thoại hỏi thăm về lớp ISTQB CTFL do TESTING VN tổ chức luôn hỏi rằng "Có phải anh ở bên TESTING VN luyện thi ISTQB không?" Mình luôn trả lời "đúng, mà không" và rồi phải giải thích lớp học istqb này. Nên hôm nay mình chia sẻ luôn với mọi người, cho những bạn nào đang muốn "luyện thi ISTQB" rằng: Trong lớp này, khoá học này các bạn sẽ được học rất nhiều thứ trong và ngoài ISTQB.
  • 1. Các bạn sẽ được giảng giải, giải thích cặn kẽ mọi thứ trong syllabus trong vòng 5 ngày Chủ Nhật (mỗi ngày 6 tiếng)
    2. Bên cạnh đó các bạn sẽ được thực hành viết Unit Test và cụ thể là áp dụng 3 luật của TDD (Test first approach)
    3. Các bạn sẽ được thực hành Exploratory Testing, một trong những kỹ năng còn thiếu của các tester có kinh nghiệm
    4. Ôn tập và nâng cao Kỹ năng review code, tìm lỗi trong source code và các kỹ thuật white box tương ứng
    5. Giải bài tập trong vòng 3 ngày - sẽ cover các bài tập đa dạng từ đề thi istqb online đến đề thi istqb offline
Nhiều lợi ích cộng thêm khác như:
  • + Sau khoá học các bạn còn được hỗ trợ online (skype) trong suốt quá trình làm việc.
    + Các bạn có thể được bảo lưu bao lâu tuỳ thích
    + Các bạn có thể học lại MIỄN PHÍ bất cứ khi nào muốn học lại dù có thi rồi hay chưa
    + Các bạn có thể tham gia học lại để đi thi, nếu bạn đã học mà chưa thi
    + Được giảm giá cho các khoá học khác tại TESTING VN
    + Được tham gia câu lạc bộ TVN - tvnclub (offline hàng tháng tại TP.HCM và HN)
Nếu bạn thắc mắc về tỷ lệ pass các kỳ thi? Thì tỷ lệ pass của các bạn học tại TESTING VN rất cao 99.9%. Và các bạn thi offline cũng có thể đạt điểm tuyệt đối 40/40 như các bạn thi online (như các bạn có thể biết thì thi offline khó hơn thi istqb online)

Image

thanhwan89
Hoc Tester

Re: Luyện Thi ISTQB Hiệu Quả Nhất!

Post by thanhwan89 »

bạn cho mình hỏi mình ở Hn muốn được dạy online qua skype được ko?

tvn
Admin

Re: Luyện Thi ISTQB Hiệu Quả Nhất!

Post by tvn »

thanhwan89 wrote:bạn cho mình hỏi mình ở Hn muốn được dạy online qua skype được ko?
Cám ơn bạn đã quan tâm đến khoá học online do TESTING VN tổ chức.

Bạn vui lòng đăng ký thông tin ở form học istqb online mình sẽ liên lạc với bạn khi nào bắt đầu lớp mới.

Tóm tắt một số thông tin tham khảo nhanh:
  • 1. Thông tin chi tiết giống như lớp này Ôn ISTQB Online 2017
    2. Hình thức học: google hangout, skype và webex
    3. Thời gian học: 10:00pm - 11:00pm từ Thứ 2 đến Thứ 6

Post Reply

Return to “ISTQB Certificate - Chứng chỉ ISTQB”